เช็คเลย!โปรแกรมยิงสดฟุตบอลโลก2018ทั้งทัวร์นาเมนต์

โปรแกรมฟุตบอลโลก 2018 

 

รอบแบ่งกลุ่ม

วันพฤหัสบดีที่ 14 มิถุนายน 2561

22.00 น. รัสเซีย –ซาอุดิอาระเบีย (กลุ่ม A)

 

วันศุกร์ที่ 15 มิถุนายน 2561

19.00 น.อียิปต์ –อุรุกวัย (กลุ่ม A)

22.00 น. โมร็อกโก – อิหร่าน (กลุ่ม B)

01.00 น. โปรตุเกส – สเปน (กลุ่ม B)

 

วันเสาร์ที่ 16 มิถุนายน 2561

17.00 น.ฝรั่งเศส –ออสเตรเลีย (กลุ่ม C)

20.00 น. อาร์เจนติน่า – ไอซ์แลนด์ (กลุ่ม D)

23.00 น. เปรู – เดนมาร์ก(กลุ่ม C)

02.00 น. โครเอเชีย – ไนจีเรีย (กลุ่ม D)

 

วันอาทิตย์ที่ 17 มิถุนายน 2561

19.00 น. คอสตาริกา – เซอร์เบีย (กลุ่ม E)

22.00 น. เยอรมัน –เม็กซิโก (กลุ่ม F)

01.00 น. บราซิล – สวิตเซอร์แลนด์ (กลุ่ม E)

 

วันจันทร์ที่ 18 มิถุนายน 2561

19.00 น. สวีเดน– เกาหลีใต้ (กลุ่ม F)

22.00 น. เบลเยี่ยม– ปานามา(กลุ่ม G)

01.00 น. ตูนีเซีย – อังกฤษ(กลุ่ม G)

วันอังคารที่ 19 มิถุนายน 2561

19.00 น. โคลอมเบีย– ญี่ปุ่น (กลุ่ม H)

22.00 น. โปแลนด์ – เซเนกัล (กลุ่ม H)

01.00 น. รัสเซีย – อียิปต์(กลุ่ม A)

 

 

วันพุธที่ 20 มิถุนายน 2561

19.00 น. โปรตุเกส – โมร็อกโก(กลุ่ม B)

22.00 น. อุรุกวัย – ซาอุดิอาระเบีย (กลุ่ม A)

01.00 น. อิหร่าน – สเปน (กลุ่ม B)

 

วันพฤหัสบดีที่ 21 มิถุนายน 2561

19.00 น. เดนมาร์ก – ออสเตรเลีย (กลุ่ม C)

22.00 น. ฝรั่งเศส – เปรู (กลุ่ม C)

01.00 น. อาร์เจนติน่า – โครเอเชีย (กลุ่ม D)

 

วันศุกร์ที่ 22 มิถุนายน 2561

19.00 น. บราซิล – คอสตาริกา (กลุ่ม E)

22.00 น. ไนจีเรีย – ไอซ์แลนด์ (กลุ่ม D)

01.00 น. เซอร์เบีย – สวิตเซอร์แลนด์ (กลุ่ม E)

 

วันเสาร์ที่ 23 มิถุนายน 2561

19.00 น. เบลเยี่ยม –ตูนีเซีย (กลุ่ม G)

22.00 น. เกาหลีใต้ – เม็กซิโก (กลุ่ม F)

01.00 น.เยอรมัน – สวีเดน (กลุ่ม F)

 

วันอาทิตย์ที่ 24 มิถุนายน 2561

19.00 น. อังกฤษ – ปานามา (กลุ่ม G)

22.00 น. ญี่ปุ่น – เซเนกัล (กลุ่ม F)

01.00 น.โปแลนด์ – โคลอมเบีย (กลุ่ม F)

 

วันจันทร์ที่ 25 มิถุนายน 2561

21.00 น. อุรุกวัย – รัสเซีย (กลุ่ม A)

21.00 น. ซาอุดิอาระเบีย – อียิปต์(กลุ่ม A)

01.00 น. สเปน – โมร็อกโก (กลุ่ม B)

01.00 น. อิหร่าน – โปรตุเกส (กลุ่ม B)

 

วันอังคารที่ 26 มิถุนายน 2561

21.00 น. ออสเตรเลีย – เปรู (กลุ่ม C)

21.00 น. เดนมาร์ก – ฝรั่งเศส(กลุ่ม C)

01.00 น. ไนจีเรีย – อาร์เจนติน่า (กลุ่ม D)

01.00 น. ไอซ์แลนด์ – โครเอเชีย (กลุ่ม D)

 

วันพุธที่ 27 มิถุนายน 2561

21.00 น. เกาหลีใต้ – เยอรมัน (กลุ่ม F)

21.00 น. เม็กซิโก – สวีเดน(กลุ่ม F)

01.00 น. เซอร์เบีย – บราซิล (กลุ่ม E)

01.00 น. สวิตเซอร์แลนด์ – คอสตาริกา (กลุ่ม E)

 

วันพฤหัสบดีที่ 28 มิถุนายน 2561

21.00 น. ญี่ปุ่น – โปแลนด์ (กลุ่ม H)

21.00 น. เซเนกัล – โคลอมเบีย(กลุ่ม H)

01.00 น. ปานามา – ตูนิเซีย (กลุ่ม G)

01.00 น. อังกฤษ – เบลเยี่ยม (กลุ่ม G)

++++++++++++++++++++++++++++++++++++

รอบ 16 ทีมสุดท้าย

วันเสาร์ที่ 30 มิ.ย. 

21.00น.   ที่1 กลุ่ม C  – ที่2 กลุ่มD

01.00น.   ที่1 กลุ่ม A –  ที่2กลุ่ม B

 

วันอาทิตย์ที่ 1 ก.ค. 

21.00น. ที่ 1 กลุ่มB – ที่ 2 กลุ่มA

01.00น.   ที่ 1 กลุ่ม D – ที่2 กลุ่ม C

 

วันจันทร์ที่ 2 ก.ค. 

21.00น.  ที่1 กลุ่ม E -ที่2 กลุ่ม F

01.00น.  ที่1 กลุ่ม G – ที่2 กลุ่ม H

 

วันอังคารที่ 3 ก.ค.

21.00น.             ที่1กลุ่ม F – ที่2กลุ่ม E

01.00น. ที่1กลุ่ม H – ที่2กลุ่มG

++++++++++++++++++++++++++++++++++++

 

รอบ 8 ทีมสุดท้าย 

วันศุกร์ที่ 6 ก.ค.

21.00น. คู่แรก

01.00น. คู่ที่สอง

++++++++++++++++++++++++++++++++++++

รอบรองชนะเลิศ

วันอังคารที่ 10 ก.ค.   เวลา 01.00 น.

วันพุธที่ 11 ก.ค.  เวลา 01.00น.

++++++++++++++++++++++++++++++++++++

นัดชิงที่ 3

วันเสาร์ที่ 14 ก.ค.  เวลา 21.00น.

++++++++++++++++++++++++++++++++++++

รอบชิงชนะเลิศ

วันอาทิตย์ 14 ก.ค.   เวลา 22.00น.

 

Comments

comments