เช็คเลย!โปรแกรมยิงสดช่องฟรีทีวีฟุตบอลโลก2018ทั้งทัวร์นาเมนต์

โปรแกรมฟุตบอลโลก 2018 

 

รอบแบ่งกลุ่ม

วันพฤหัสบดีที่ 14 มิถุนายน 2561
22.00 น. รัสเซีย – ซาอุดิอาระเบีย (กลุ่ม A) รับชมได้ทาง : True4U / Amarin TV / ททบ.5

วันศุกร์ที่ 15 มิถุนายน 2561
19.00 น. อียิปต์ – อุรุกวัย (กลุ่ม A) รับชมได้ทาง :  Amarin TV
22.00 น. โมร็อกโก – อิหร่าน (กลุ่ม B) รับชมได้ทาง : ททบ.5
01.00 น. โปรตุเกส – สเปน (กลุ่ม B) รับชมได้ทาง :  True4U

วันเสาร์ที่ 16 มิถุนายน 2561
17.00 น. ฝรั่งเศส – ออสเตรเลีย (กลุ่ม C) รับชมได้ทาง : ททบ.5
20.00 น. อาร์เจนติน่า – ไอซ์แลนด์ (กลุ่ม D) รับชมได้ทาง :  True4U
23.00 น. เปรู – เดนมาร์ก (กลุ่ม C) รับชมได้ทาง : Amarin TV
02.00 น. โครเอเชีย – ไนจีเรีย (กลุ่ม D) รับชมได้ทาง : True4U

วันอาทิตย์ที่ 17 มิถุนายน 2561
19.00 น. คอสตาริกา – เซอร์เบีย (กลุ่ม E) รับชมได้ทาง :Amarin TV
22.00 น. เยอรมัน – เม็กซิโก (กลุ่ม F) รับชมได้ทาง :  ททบ.5
01.00 น. บราซิล – สวิตเซอร์แลนด์ (กลุ่ม E) รับชมได้ทาง : Amarin

วันจันทร์ที่ 18 มิถุนายน 2561
19.00 น. สวีเดน – เกาหลีใต้ (กลุ่ม F) รับชมได้ทาง : ททบ.5
22.00 น. เบลเยี่ยม – ปานามา (กลุ่ม G) รับชมได้ทาง :  True4U
01.00 น. ตูนีเซีย – อังกฤษ (กลุ่ม G) รับชมได้ทาง : ททบ.5

วันอังคารที่ 19 มิถุนายน 2561
19.00 น. โคลอมเบีย – ญี่ปุ่น (กลุ่ม H) รับชมได้ทาง : True4U
22.00 น. โปแลนด์ – เซเนกัล (กลุ่ม H) รับชมได้ทาง :  Amarin
01.00 น. รัสเซีย – อียิปต์ (กลุ่ม A) รับชมได้ทาง : True4U

 

วันพุธที่ 20 มิถุนายน 2561
19.00 น. โปรตุเกส – โมร็อกโก (กลุ่ม B) รับชมได้ทาง : Amarin
22.00 น. อุรุกวัย – ซาอุดิอาระเบีย (กลุ่ม A) รับชมได้ทาง : ททบ.5
01.00 น. อิหร่าน – สเปน (กลุ่ม B) รับชมได้ทาง : Amarin

วันพฤหัสบดีที่ 21 มิถุนายน 2561
19.00 น. เดนมาร์ก – ออสเตรเลีย (กลุ่ม C) รับชมได้ทาง : ททบ.5
22.00 น. ฝรั่งเศส – เปรู (กลุ่ม C) รับชมได้ทาง : True4U
01.00 น. อาร์เจนติน่า – โครเอเชีย (กลุ่ม D) รับชมได้ทาง :  ททบ.5

วันศุกร์ที่ 22 มิถุนายน 2561
19.00 น. บราซิล – คอสตาริกา (กลุ่ม E) รับชมได้ทาง :  True4U
22.00 น. ไนจีเรีย – ไอซ์แลนด์ (กลุ่ม D) รับชมได้ทาง :  Amarin
01.00 น. เซอร์เบีย – สวิตเซอร์แลนด์ (กลุ่ม E) รับชมได้ทาง :  True4U

วันเสาร์ที่ 23 มิถุนายน 2561
19.00 น. เบลเยี่ยม – ตูนีเซีย (กลุ่ม G) รับชมได้ทาง :  Amarin
22.00 น. เกาหลีใต้ – เม็กซิโก (กลุ่ม F) รับชมได้ทาง : ททบ.5
01.00 น. เยอรมัน – สวีเดน (กลุ่ม F) รับชมได้ทาง :  Amarin

วันอาทิตย์ที่ 24 มิถุนายน 2561
19.00 น. อังกฤษ – ปานามา (กลุ่ม G) รับชมได้ทาง :  ททบ.5
22.00 น. ญี่ปุ่น – เซเนกัล (กลุ่ม F) รับชมได้ทาง : True4U
01.00 น. โปแลนด์ – โคลอมเบีย (กลุ่ม F) รับชมได้ทาง : ททบ.5

วันจันทร์ที่ 25 มิถุนายน 2561
21.00 น. อุรุกวัย – รัสเซีย (กลุ่ม A) รับชมได้ทาง :  True4U
21.00 น. ซาอุดิอาระเบีย – อียิปต์ (กลุ่ม A) รับชมได้ทาง :  Amarin
01.00 น. สเปน – โมร็อกโก (กลุ่ม B) รับชมได้ทาง :  Amarin
01.00 น. อิหร่าน – โปรตุเกส (กลุ่ม B) รับชมได้ทาง :  True4U

วันอังคารที่ 26 มิถุนายน 2561
21.00 น. ออสเตรเลีย – เปรู (กลุ่ม C) รับชมได้ทาง :Amarin
21.00 น. เดนมาร์ก – ฝรั่งเศส (กลุ่ม C) รับชมได้ทาง : ททบ.5
01.00 น. ไนจีเรีย – อาร์เจนติน่า (กลุ่ม D) รับชมได้ทาง : ททบ.5
01.00 น. ไอซ์แลนด์ – โครเอเชีย (กลุ่ม D) รับชมได้ทาง : True4U

วันพุธที่ 27 มิถุนายน 2561
21.00 น. เกาหลีใต้ – เยอรมัน (กลุ่ม F) รับชมได้ทาง : True4U
21.00 น. เม็กซิโก – สวีเดน (กลุ่ม F) รับชมได้ทาง : ททบ.5
01.00 น. เซอร์เบีย – บราซิล (กลุ่ม E) รับชมได้ทาง :  Amarin
01.00 น. สวิตเซอร์แลนด์ – คอสตาริกา (กลุ่ม E) รับชมได้ทาง : True4U

วันพฤหัสบดีที่ 28 มิถุนายน 2561
21.00 น. ญี่ปุ่น – โปแลนด์ (กลุ่ม H) รับชมได้ทาง :  Amarin
21.00 น. เซเนกัล – โคลอมเบีย (กลุ่ม H) รับชมได้ทาง : ททบ.5
01.00 น. ปานามา – ตูนิเซีย (กลุ่ม G) รับชมได้ทาง : Amarin
01.00 น. อังกฤษ – เบลเยี่ยม (กลุ่ม G) รับชมได้ทาง :  ททบ.5

 

 

++++++++++++++++++++++++++++++++++++

รอบ 16 ทีมสุดท้าย

วันเสาร์ที่ 30 มิ.ย. 

21.00น.   ที่1 กลุ่ม C  – ที่2 กลุ่มD   ทรู4U(ช่อง 24)

01.00น.   ที่1 กลุ่ม A –  ที่2กลุ่ม B   Amarin (ช่อง 34)

 

วันอาทิตย์ที่ 1 ก.ค. 

21.00น. ที่ 1 กลุ่มB – ที่ 2 กลุ่มA  ททบ.5 (ช่อง1)

01.00น.   ที่ 1 กลุ่ม D – ที่2 กลุ่ม C ทรู4U(ช่อง 24)

 

วันจันทร์ที่ 2 ก.ค. 

21.00น.  ที่1 กลุ่ม E -ที่2 กลุ่ม F  Amarin (ช่อง 34)

01.00น.  ที่1 กลุ่ม G – ที่2 กลุ่ม H ททบ.5 (ช่อง1)

 

วันอังคารที่ 3 ก.ค.

21.00น.             ที่1กลุ่ม F – ที่2กลุ่ม E   ทรู4U(ช่อง 24)

01.00น. ที่1กลุ่ม H – ที่2กลุ่มG     Amarin (ช่อง 34)

++++++++++++++++++++++++++++++++++++

 

รอบ 8 ทีมสุดท้าย 

วันศุกร์ที่ 6 ก.ค.

21.00น. ททบ.5 (ช่อง1)

01.00น.  ทรู4U(ช่อง 24)

 

วันศุกร์ที่ 7 ก.ค.

21.00น. อัมรินทร์ทีวี (ช่อง34)

01.00น. คู่สอง ททบ.5 (ช่อง1)

 

++++++++++++++++++++++++++++++++++++

รอบรองชนะเลิศ

วันอังคารที่ 10 ก.ค.   เวลา 01.00 น.

ทรู4U(ช่อง 24)  ,ททบ.5 (ช่อง1) ,อัมรินทร์ทีวี (ช่อง34)

 

วันพุธที่ 11 ก.ค.  เวลา 01.00น.

ทรู4U(ช่อง 24)  ,ททบ.5 (ช่อง1) ,อัมรินทร์ทีวี (ช่อง34)

 

++++++++++++++++++++++++++++++++++++

นัดชิงที่ 3

วันเสาร์ที่ 14 ก.ค.  เวลา 21.00น.

ทรู4U(ช่อง 24)

++++++++++++++++++++++++++++++++++++

รอบชิงชนะเลิศ

วันอาทิตย์ 14 ก.ค.   เวลา 22.00น.

ททบ.5 (ช่อง1) ,อัมรินทร์ทีวี (ช่อง34) ,ทรู4U(ช่อง 24) 

 

Comments

comments